Saturday, December 31, 2016

Misikiti isiwe chanzo cha mizozo- Dk Shein

By Mwandishi Wetu, Mwananchi mwananchipapers@mwananchi.com

Unguja. Waumini wametahadharishwa kuwa misikiti isiwe chanzo cha mivutano na migongano na badala yake iwe sehemu ya kuwaunganisha Waislamu.

Rais wa Zanzibar, Alhaji Dk Ali Mohamed Shein ametoa tahadhari hiyo baada ya kufungua Msikiti wa Muhammad uliopo Fujoni Mzambarauni, Wilaya ya Kaskazini B, Mkoa wa Kaskazini Unguja.

Dk Shein amesema siyo vizuri msikiti kuwa chanzo cha mizozo na migongano kwani ni nyumba ya Mwenyezi Mungu kwa ya ibada.

Amewataka waumini hao kuufanya msikiti huo kuwa sababu ya watu kushikamana na kuendeleza masuala ya dini na kutafuta uongozi madhubuti wa msikiti huo.

 

advertisement