Sunday, January 1, 2017

‘Epukeni unafiki katika jamii’

By Mwandishi Wetu, Mwananchi mwananchipapers@mwananchi.co.tz

Dar es Salaam. Viongozi madhehebu mbalimbali ya Kikristo nchini wamewataka wananchi kuepuka roho ya unafiki inayosababisha chuki na uadui kwenye jamii.

Wito huo umetolewa jana kwenye mkesha wa Mwaka Mpya uliofanyika juzi kwa mara ya 19, ulihudhuriwa na maelfu ya wananchi katika Uwanja vya Uhuru, Dar es Salaam akiwamo Naibu Spika wa Bunge, Dk Tulia Ackson.

Mbali na ibada hiyo ya Dar, mikoa mingine 16 chini ya uratibu wa Jumuiya ya Makanisa ya Kipentekoste (TFC) nayo iliendesha misa kama hiyo ya Mwaka Mpya.

Kabla ya maombi hayo, Mchungaji wa Kanisa la City Christian Fellowship (CCF), Eden Geofrey aliyataja matatizo mengine kuwa ni tabia ya kusema uongo na umwagaji wa damu.

Alitolea mfano wa tukio la mkulima mkoani Morogoro aliyechomwa mkuki mdomoni na kutokea shingoni kwa sababu ya ugomvi wa ardhi.

 

advertisement