Tuesday, March 14, 2017

Ukata waliza madiwani

By Daniel Makaka, Mwananchi dmakaka@mwananchi.co.tz

Sengerema. Kutokana na kutolipwa posho za vikao vya kamati kwa mwaka mmoja, Madiwani wa Halmashauri ya Sengerema mkoani Mwanza, wamegoma kuendelea na vikao hivyo.

Wajumbe wa Kamati ya Elimu, Afya na Maji pamoja na Kamati ya Uchumi, Ujenzi na Mazingira zilikuwa zikutane juzi, lakini vikao havikuendelea baada ya madiwani kugoma hadi walipwe fedha zao zaidi ya Sh2 milioni.

Kaimu Mkurugenzi wa Halmashauri ya Sengerema, Godwin Barongo alisikitishwa  na kitendo hicho kwa kile alichodai kuwa walishakubaliana kulipana baada ya vikao vya baraza, lakini wajumbe waliamua kugoma.

Diwani wa Igalula, Onesmo Mashili alisema wameamua kugoma kutokana na kutolipwa fedha zao kwa mwaka mmoja tangu waingie madarakani.

Mashili alisema wamekuwa wakipigwa danadana ya kulipwa fedha zao.