Waziri Mkuu azindua maonyesho ya Sabasaba

Wednesday July 4 2018

 

By Jackline Masinde na Kalunde Jamal, Mwananchi [email protected]

Dar es Salaam. Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amezindua rasmi maonyesho ya biashara ya kimataifa, maarufu Sabasaba huku akiwataka wafanyabiashara nchini  kutumia fursa hiyo ili kutangaza bidhaa zinazotengenezwa hapa nchini.

Majaliwa ameyasema hayo leo  Julai 4  na kuwakumbusha wafanyabiashara kuwa kuna maonyesho ya  karne ya 21 yatakayofanyika  China Septemba mwaka huu.

"Naomba maonyesho haya watanzania tushiriki kwa wingi na siyo haya tu maonyesho yoyote yale yanayofanyika nchi mbalimbali tunapaswa kushiriki ili kutangaza bidhaa zetu na  kukuza soko la bidhaa za Tanzania,"amesema.

Pia amewataka Wafanyabiashara waliotoka mataifa mbalimbali hapa nchini kuendelea kuja kuonyesha bidhaa zao ili watanzanai wajifunze pia kupitia kazi zao na wao wajifunze vitu vinavyotengenezwa na watanzanaia.

Pia amewataka wafanyabiashara kutumia maonyesho ya sababsa kuwa sehemu ya kutafuta fursa kutoka nje ya nchini.

 

Advertisement