Monday, July 17, 2017

Dk Mpango azungumzia uhusiano wa China na Tanzania

 

By Julius Mnganga, Mwananchi; jmathias@mwananchi.co.tz

Dar es Salaam. Licha ya mambo mazuri yaliyofanywa kutokana na uhusiano mwema kati ya China na Tanzania, Waziri wa Fedha na Mipango, Dk Philip Mpango amesema huu ni wakati wa kuutafakari uhusiano huo.

Amesema China imefanya mengi katika kuboresha miundombinu ya usafirishaji, viwanda na kuongeza uwekezaji, huku Tanzania ikikumbukwa jinsi ilivyolisaidia Taifa hilo kuingia Umoja wa Mataifa na hivyo kupata nafasi kwenye Baraza la Usalama la Umoja wa Mataifa.

"Ni uhusiano wa aina gani tunauhitaji kati ya mataifa haya mawili ni kitu muhimu tunachotakiwa kukijadili. Tuangalie fursa za biashara na uwekezaji zilizopo baina yetu na namna zitakavyotunufaisha," amesema Dk Mpango.

Amesema hayo kwenye mkutano wa sita wa mwaka wa Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uchumi na Jamii (ESRF) ambao mwaka huu umewakutanisha wadau wa biashara na maendeleo kutoka Tanzania na China.

Akielezea fursa za kuimarisha uhusiano huo leo, Julai 17  Balozi wa Ta 2 Days Ago Bomoabomoa ya Kimara imezika zaidi ya Sh60 bilioni

  • Michezo
  • Ajira
  • Picha
  • Video
  • =
    Monday, July 17, 2017

    Dk Mpango azungumzia uhusiano wa China na Tanzania

     

    By Julius Mnganga, Mwananchi; jmathias@mwananchi.co.tz

    Dar es Salaam. Licha ya mambo mazuri yaliyofanywa kutokana na uhusiano mwema kati ya China na Tanzania, Waziri wa Fedha na Mipango, Dk Philip Mpango amesema huu ni wakati wa kuutafakari uhusiano huo.

    Amesema China imefanya mengi katika kuboresha miundombinu ya usafirishaji, viwanda na kuongeza uwekezaji, huku Tanzania ikikumbukwa jinsi ilivyolisaidia Taifa hilo kuingia Umoja wa Mataifa na hivyo kupata nafasi kwenye Baraza la Usalama la Umoja wa Mataifa.

    "Ni uhusiano wa aina gani tunauhitaji kati ya mataifa haya mawili ni kitu muhimu tunachotakiwa kukijadili. Tuangalie fursa za biashara na uwekezaji zilizopo baina yetu na namna zitakavyotunufaisha," amesema Dk Mpango.

    Amesema hayo kwenye mkutano wa sita wa mwaka wa Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uchumi na Jamii (ESRF) ambao mwaka huu umewakutanisha wadau wa biashara na maendeleo kutoka Tanzania na China.

    Akielezea fursa za kuimarisha uhusiano huo leo, Julai 17  Balozi wa Ta 2 Days Ago Bomoabomoa ya Kimara imezika zaidi ya Sh60 bilioni

  • Michezo
  • Ajira
  • Picha
  • Video
  • =
    Monday, July 17, 2017

    Dk Mpango azungumzia uhusiano wa China na Tanzania

     

    By Julius Mnganga, Mwananchi; jmathias@mwananchi.co.tz

    Dar es Salaam. Licha ya mambo mazuri yaliyofanywa kutokana na uhusiano mwema kati ya China na Tanzania, Waziri wa Fedha na Mipango, Dk Philip Mpango amesema huu ni wakati wa kuutafakari uhusiano huo.

    Amesema China imefanya mengi katika kuboresha miundombinu ya usafirishaji, viwanda na kuongeza uwekezaji, huku Tanzania ikikumbukwa jinsi ilivyolisaidia Taifa hilo kuingia Umoja wa Mataifa na hivyo kupata nafasi kwenye Baraza la Usalama la Umoja wa Mataifa.

    "Ni uhusiano wa aina gani tunauhitaji kati ya mataifa haya mawili ni kitu muhimu tunachotakiwa kukijadili. Tuangalie fursa za biashara na uwekezaji zilizopo baina yetu na namna zitakavyotunufaisha," amesema Dk Mpango.

    Amesema hayo kwenye mkutano wa sita wa mwaka wa Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uchumi na Jamii (ESRF) ambao mwaka huu umewakutanisha wadau wa biashara na maendeleo kutoka Tanzania na China.

    Akielezea fursa za kuimarisha uhusiano huo leo, Julai 17  Balozi wa Ta