Vitali aachiwa, kuripoti polisi kesho

Wednesday November 03 2021
vitalispic

Msanii wa muziki, Vitali Maembe

By Nasra Abdallah

Dar es Salaam. Hatimaye msanii Vitali Maembe aliyekuwa akishikiliwa na Jeshi la Polisi wilayani  Kibaha mkoani Pwani ameachiwa kwa dhamana.

SOMA: Kilichosababisha msanii Vitali kukamatwa hiki hapa

Taarifa iliyotolewa kwa umma leo Jumatano Novemba 3, 2021 na Katibu wa Idara ya Haki za Binadamu na Makundi Maalumu Taifa Chama cha ACT- Wazalendo, Mbarala Maharagande imesema kuwa Vitali ambaye pia ni mwanachama wa chama hicho ametakiwa kuripoti katika kituo cha polisi kesho asubuhi.

Maembe alikamatwa jana Bagamoyo na baadaye kuhamishiwa Kibaaha.

SOMA: Polisi Pwani kufuatilia madai ya kukamatwa msanii Vitali

Awali katika taarifa ya Maharagande ilidai kuwa kuwa msanii huyo alikamatwa kwa tuhuma za kuwakashifu viongozi kupitia wimbo wake wa Kaizari.

Advertisement
Advertisement